



Education: access · equity · quality

RATIBA YA JUMA LA ELIMU CHEMBA

TAREHE	TUKIO	WAHUSIKA	ENEO
16 August 2020	Wageni kuwasili chemba	Wageni	Chemba, Dodoma, Kondoa
	Umalizaaji wa utengenezaji wa uwanja na sehemu za maonesho	Kamati ya maandalizi	Viwanja vya S/M Chemba
	Mkutano wa waandishi wa habari	NC, Board Chair, DED, DC, PRO	Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Chemba
17 August 2020	Ufunguzi		Uwanja wa S/M Chemba
	Wageni kuingia viwanjani	Kamati ya Manndamano	
	Maandamano ya Juma la Elimu	Kamati ya Maandalizi	
	Mgeni rasmi kuingia uwanjani	DC Chemba	
	Ukaguzi wa mabanda	Mgeni Rasmi	
	Burudani	MC	
	Maneno ya ukaribisho	DED	
	Risala na taarifa ya Elimu Wilaya Chemba	DED	
	Burudani		
	Salamu za TEN/MET	Mwenyekiti wa Bodi/ Mratibu TEN/MET	
	Burudani		
	Wasilisho la fursa zilizo ndani ya Wilaya		
	Kumkaribisha Mgeni rasmi	DED	
	Hotuba ya Mgeni Rasmi	Mgeni Rasmi	
Neno la shukran	DED		
18 August 2020	KUTEMBELEA FIELD <ul style="list-style-type: none"> - Kusaidia uzoaji mchanga kwa ajili ya ujenzi wa bwani la shule ya sekondari kwa Mtoro - Burudani - Mikutano ya uhamasishaji wa Jamii pamoja na Utoaji wa 	Washiriki wa GAWE, walimu, wazazi, wanafunzi	Kwa Mtoro Secondary, Miayo primary,

	<p>zawadi kwa wanafunzi bora</p> <ul style="list-style-type: none"> - Majumuisho na utengenezaji wa Taarifa 	Wenyeviti wa vikundi/kamati	
19 August 2020	<p>KUTEMBELEA FIELD</p> <ul style="list-style-type: none"> - Mikutano ya uhamasishaji wa Jamii pamoja na Utoaji wa zawadi kwa wanafunzi bora - Burudani - Majumuisho na utengenezaji wa Taarifa 	<p>Washiriki wa GAWE, walimu, wazazi, wanafunzi</p> <p>Wenyeviti wa vikundi/kamati</p>	S/M Soya na shule Shikizi
20 August 2020	<p>KUTEMBELEA FIELD</p> <ul style="list-style-type: none"> - Mikutano ya uhamasishaji wa Jamii. - Majumuisho na utengenezaji wa Taarifa 	<p>Washiriki wa GAWE, walimu, wazazi, wanafunzi</p> <p>Wenyeviti wa vikundi/kamati</p>	Mrijo Sekondari, S/M olrboti (watoto wenye mahitaji maalum), shule shikizi
	Majumuisho na utengenezaji wa taarifa ya Jumla na maazimio ya GAWE 2020	Wote	Ukumbi wa Idara ya Biashara
21 August 2020	Kufunga	Wote	Viwanja vya S/M Chemba
	Wageni kuwasili uwanjani		
	Mgeni rasmi kuwasili		
	Maonesho ya Burudani	MC	
	Usomaji wa Taarifa ya GAWE 2020	Katibu wa GAWE	
	Hotuba ya Shukrani	Mwenyekiti Bodi – TEN/MET	
	Kumkaribisha Mgeni Rasmi	DC	
	Hotuba ya ufungaji GAWE ya Mgeni Rasmi	Mgeni Rasmi	
	Neno la Shukrani	DED	